Coming of age
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Coming of age

Coming of age

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

BẠN VÀ TÔI

Go down 
Tác giảThông điệp
lovelyfriends_93
Đại học
Đại học
lovelyfriends_93

Nữ Tổng số bài gửi : 154

BẠN VÀ TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: BẠN VÀ TÔI   BẠN VÀ TÔI Icon_minitimeTue 05 Aug 2008, 15:12

@ Khi bạn khóc, tôi sẽ không hỏi gì cả. Nắm chặt tay, nhìn vào mắt bạn và sẻ chia. Bạn không cần nói hết mọi chuyện với tôi đâu, nhưng... đừng khép lòng mình quá nhé!
@ Nếu bạn đang cười khi tôi muốn khóc, tôi sẽ giữ nỗi buồn trong lòng để bạn được hạnh phúc thật lâu. Dù thế, đừng quá vô tâm vì tôi cũng rất cần được sẻ chia.
@ Khi bạn hát, nếu có dở tệ, tôi vẫn sẽ là người vỗ tay to nhất để cổ vũ bạn. Đó không phải là sự lừa dối. Tôi thật sự chúc mừng bạn vì bạn đã dám vượt qua chính mình. Bạn biết là tôi luôn ủng hộ bạn, phải không nào!
@ Khi bạn đi với những người bạn mới, tôi buồn lắm chứ nhưng tôi đâu có thể giữ bạn cho riêng mình. Tình bạn là không ích kỷ, đúng không nào!
@ Khi bạn vấp ngã, có thể là tôi không dìu bạn dậy được vì tôi không có mặt ở đó. Hãy tự đứng dậy bằng đôi chân mình. Đừng quên rằng, dù ở bất cứ nơi nào, tôi cũng cầu chúc cho bạn vượt mọi khó khăn.
@ Tôi luôn nghĩ cho bạn, bạn thân ạ. Và tôi biết, bạn cũng thế. Bạn bè là thế đấy, đơn giản quá, bạn nhỉ!

Nguồn www.tntp.org.vn

BẠN VÀ TÔI
Trang 1 trong tổng số 1 trang