Coming of age
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Coming of age

Coming of age

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

THÊM BẠN THÊM NIỀM VUI

Go down 
Tác giảThông điệp
lovelyfriends_93
Đại học
Đại học
lovelyfriends_93

Nữ Tổng số bài gửi : 154

THÊM BẠN THÊM NIỀM VUI Empty
Bài gửiTiêu đề: THÊM BẠN THÊM NIỀM VUI   THÊM BẠN THÊM NIỀM VUI Icon_minitimeThu 03 Jul 2008, 14:57

Trong cuộc sống hẳn ai cũng có nhiều sở thích khác nhau, mỗi sở thích đều có một lợi ích riêng, như: Đọc truyện vui giúp ta giải trí, đọc sách làm ta có thêm kiến thức, bơi lội giúp ta giải tỏa áp lực nặng nề và rèn luyện thân thể...
Và sở thích của tớ là: kết bạn. Tại sao ư? Bởi kết bạn giúp ta có thêm nhiều người bạn mới ở những vùng miền khác nhau cùng những điều kiện địa lý, điều kiện sống và phong tục tập quán rất khác nhau. Còn gì tuyệt vời hơn khi ta ở Huế mà lại biết học trò Hà Nội khoái khẩu với món gì, vào ngày nghỉ, học trò TP Hồ Chí Minh thường hay thư giãn ở đâu, học trò miền núi đã vượt qua khó khăn để tới trường tìm cái chữ thế nào...
Lợi ích của việc kết bạn đã rõ rồi bạn nhỉ, đúng là “thêm bạn, thêm niềm vui”. Vậy thì bạn còn chần chừ gì nữa mà không viết thư cho tớ. Ngoài sở thích kết bạn, tớ còn nhiều tài lẻ muốn trao đổi cùng các bạn lắm đó. Hẹn gặp mọi người ở những trang thư nhé

Nguồn: www.tntp.org.vn

THÊM BẠN THÊM NIỀM VUI
Trang 1 trong tổng số 1 trang